Bạn muốn nhận thông báo có tin tức từ tin mới? Đăng ký tại đây

Kết quả bóng đá

Champions League – Semi-finals

Thứ năm, 5 tháng 5 năm 2016
1:45
Real Madrid
v
Manchester City

England – National League:: play-off

Thứ năm, 5 tháng 5 năm 2016
1:00
Dover
v
Forest Green Rovers

England – National League North:: play-off

Thứ năm, 5 tháng 5 năm 2016
1:45
Boston United
v
North Ferriby United
1:45
Harrogate
v
AFC Fylde

England – National League South:: play-off

Thứ năm, 5 tháng 5 năm 2016
1:45
Truro City
v
Maidstone
1:45
Whitehawk
v
Ebbsfleet United

Germany – Regionalliga Nord

23:45
Hannover 96 II
v
Cloppenburg
23:45
TSV Schilksee
v
Hamburger SV II
23:45
VfV Hildesheim
v
SV Drochtersen/Assel

Germany – Regionalliga Nordost

22:00
Germania Halberstadt
v
FSV Zwickau

Germany – Regionalliga West

23:45
Schalke 04 II
v
SC Wiedenbrueck

Scotland – Premiership:: qualification

Thứ năm, 5 tháng 5 năm 2016
1:45
Raith Rovers
v
Hibernian

Scotland – Championship:: qualification

Thứ năm, 5 tháng 5 năm 2016
1:45
Stranraer
v
Livingston

Scotland – League 1:: qualification

Thứ năm, 5 tháng 5 năm 2016
1:45
Queens Park
v
Cowdenbeath

Norway – Cup

Thứ tư, 4 tháng 5 năm 2016
23:00
Aasane
v
FK Haugesund
23:00
Asker
v
Odds Ballklubb
23:00
Baerum
v
Stabaek
23:00
Kongsvinger
v
Stroemmen
23:00
Nardo
v
Rosenborg
23:00
Nest Sotra
v
Sogndal
23:00
Sandefjord
v
Lillestroem
23:00
Sandnes
v
Start
23:00
Stjoerdals Blink
v
Molde
23:00
Tromsdalen
v
Tromsoe
23:00
Vidar
v
Viking
23:00
Vindbjart
v
Stroemsgodset
Thứ năm, 5 tháng 5 năm 2016
0:00
KFUM
v
Vaalerenga

Finland – Veikkausliiga

22:30
HJK
v
Ilves
22:30
IFK Mariehamn
v
PK-35 Vantaa
22:30
KuPS
v
PS Kemi
22:30
VPS
v
HIFK

Finland – Ykkonen

22:30
AC Oulu
v
FF Jaro
22:30
EIF
v
FC Jazz
22:30
GrIFK Grankulla
v
FC KTP
22:30
Haka
v
KPV

Turkey – Cup

Thứ năm, 5 tháng 5 năm 2016
0:45
Galatasaray
v
Rizespor

Czech Republic – Cup

22:30
Sparta Prague
v
Jablonec

Russia – 2nd Division:: center

21:00
Arsenal Tula II
v
FC Tambov
22:00
FC Oryol
v
Energomash Belgorod
22:00
Kaluga
v
Avangard Kursk
22:00
Lokomotiv Liski
v
Zvezda Ryazan
22:00
Metalurg Lypetsk
v
Torpedo Moscow
22:30
Dinamo Briansk
v
Zenit Penza
23:00
Vityaz Podolsk
v
Chertanovo Moscow

Lithuania – A Lyga

22:00
Suduva
v
Zalgiris Vilnius
23:30
FK Kauno Zalgiris
v
Lietava Jonava

Bosnia and Herzegovina – Premijer Liga

22:00
Celik Zenica
v
Zeljeznicar
22:00
Drina Zvornik
v
Olimpik Sarajevo
22:00
FK Sarajevo
v
FK Mladost Doboj Kakanj
22:00
Rudar Prijedor
v
Vitez
22:00
Siroki Brijeg
v
Borac Banja Luka
22:00
Slavija Sarajevo
v
Radnik Bijeljina
22:00
Travnik
v
Sloboda Tuzla
22:00
Zrinjski Mostar
v
FK Velez Mostar

FYR Macedonia – Prva Liga

21:00
FK Metalurg Skopje
v
Renova
21:00
Mladost CD
v
FK Horizont Turnovo

South America – Copa Libertadores:: play-off

Thứ tư, 4 tháng 5 năm 2016
F
T
Atletico Nacional
4 - 2
Huracan
F
T
Pumas
2 - 0
Tachira
Thứ năm, 5 tháng 5 năm 2016
5:15
River Plate
v
Independiente del Valle
5:15
Toluca
v
Sao Paulo
7:45
Atletico MG
v
Racing Club
7:45
Corinthians
v
Nacional

Argentina – Copa Argentina

Thứ năm, 5 tháng 5 năm 2016
1:30
Colon
v
Almagro
8:00
Independiente
v
San Telmo

Brazil – Cup

Thứ năm, 5 tháng 5 năm 2016
5:30
Ferroviaria
v
Fluminense
5:30
Joinville
v
Comercial MS
7:45
Fortaleza
v
Flamengo

Bolivia – Primera Division:: clausura

Thứ năm, 5 tháng 5 năm 2016
2:00
Ciclon
v
Nacional Potosi
7:00
Blooming
v
Universitario
7:00
Jorge Wilstermann
v
San Jose

Chile – Primera:: clausura play-off

Thứ năm, 5 tháng 5 năm 2016
5:30
Antofagasta
v
Santiago Wanderers
8:00
Deportes Iquique
v
OHiggins

Colombia – Copa:: group G

Thứ năm, 5 tháng 5 năm 2016
6:00
Tigres FC
v
Bogota CD
7:45
La Equidad
v
Millonarios FC SA

Colombia – Copa:: group H

Thứ năm, 5 tháng 5 năm 2016
3:00
Deportivo Pereira
v
Deportes Tolima

Ecuador – Serie A:: apertura

Thứ năm, 5 tháng 5 năm 2016
0:00
Universidad Catolica
v
River Plate
3:00
Aucas
v
Delfin
P
o
s
t
Mushuc Runa
v
Independiente del Valle
4:00
Fuerza Amarilla SC
v
Emelec
7:15
LDU de Quito
v
El Nacional
7:30
Barcelona SC
v
Deportivo Cuenca

Paraguay – Division Profesional:: apertura

Thứ năm, 5 tháng 5 năm 2016
4:10
Luqueno
v
Sol de America
5:00
General Diaz
v
Nacional
6:00
Guarani
v
Rubio Nu
6:15
Cerro Porteno
v
Libertad

Peru – Primera División:: apertura

Thứ năm, 5 tháng 5 năm 2016
5:45
Universidad Cesar Vallejo
v
Sporting Cristal
8:00
Universidad San Martin
v
Alianza Lima

Venezuela – Primera División:: Torneo de Adecuacion

Thứ năm, 5 tháng 5 năm 2016
2:00
Deportivo Zulia
v
Atletico Venezuela
2:30
Llaneros Guanare
v
Caracas
3:00
Estudiantes de Caracas
v
Zulia
4:00
Carabobo FC
v
Monagas SC
4:00
Deportivo Anzoategui
v
Urena SC
4:00
Deportivo Lara
v
Zamora FC
4:00
Deportivo Petare
v
Portuguesa FC
4:00
Estudiantes Merida
v
Trujillanos FC
4:00
Mineros De Guayana
v
Aragua FC
6:00
Tachira
v
Deportivo La Guaira

USA – NASL Spring

Thứ năm, 5 tháng 5 năm 2016
5:30
Jacksonville Armada FC
v
FC Edmonton

USA – USL Pro

Thứ năm, 5 tháng 5 năm 2016
6:30
Orlando City II
v
FC Cincinnati
6:30
Toronto FC II
v
Louisville City FC
9:00
Vancouver Whitecaps II
v
Tulsa Roughnecks FC
9:30
LA Galaxy II
v
Colorado Springs Switchbacks FC

Costa Rica – Primera División:: verano play-off

Thứ năm, 5 tháng 5 năm 2016
8:00
Club Sport Herediano
v
Belen
9:00
Deportivo Saprissa
v
LD Alajuelense

Honduras – Liga Nacional:: clausura play-off

Thứ năm, 5 tháng 5 năm 2016
8:00
CD Marathon
v
Real Espana
8:00
Juticalpa
v
CD Motagua

Asia – Champions League:: group A

22:00
Lokomotiv Tashkent
v
Al-Nasr SC
22:00
Sepahan
v
Al Ittihad

Asia – Champions League:: group B

Thứ năm, 5 tháng 5 năm 2016
0:15
Al Nassr FC
v
Zob Ahan
0:15
Lekhwiya
v
Bunyodkor Tashkent

Asia – Champions League:: group E

17:00
Binh Duong
v
FC Tokyo
17:00
Jeonbuk FC
v
Jiangsu Suning FC

Asia – Champions League:: group F

17:30
Buriram United
v
Shandong Luneng
17:30
Sanfrecce Hiroshima
v
FC Seoul

Japan – J. League:: stage 1

F
T
Sagan Tosu
0 - 1
Shonan Bellmare
F
T
Kawasaki Frontale
1 - 1
Vegalta Sendai
F
T
Nagoya Grampus Eight
3 - 1
Yokohama F.Marinos
F
T
Avispa Fukuoka
1 - 2
Omiya Ardija
15
Kashima Antlers
0 - 0
Albirex Niigata
13
Vissel Kobe
0 - 1
Jubilo Iwata
17:00
Ventforet Kofu
v
Kashiwa Reysol

Singapore – S.League

18:30
Hougang United FC
v
Tampines Rovers FC

Egypt – Premier League

Thứ tư, 4 tháng 5 năm 2016
20:45
Wadi Degla FC
v
Smouha SC
22:45
El Entag El Harby
v
Ittihad Al Shorta
22:45
Ismaily SC
v
Petrojet
Thứ năm, 5 tháng 5 năm 2016
1:30
El Hodood
v
Al Ahly

Morocco – Botola Pro

23:00
Wydad Casablanca
v
RSB Berkane

South Africa – Premier League

Thứ năm, 5 tháng 5 năm 2016
0:30
Ajax Cape Town
v
Jomo Cosmos
0:30
Kaizer Chiefs
v
Bloemfontein Celtic
0:30
University of Pretoria
v
Mamelodi Sundowns FC