Bạn muốn nhận thông báo có tin tức từ tin mới? Đăng ký tại đây

Lịch thi đấu bóng đá

Germany – Bundesliga:: qualification

F
T
Nuernberg
0 - 1
Eintracht Frankfurt

International – Friendlies

F
T
Peru
4 - 0
Trinidad and Tobago

International – Friendly (Under 21)

Thứ hai, 23 tháng 5 năm 2016
F
T
Czech Republic U21
1 - 1
Albania U21

Denmark – Superliga

F
T
Broendby IF
0 - 1
Viborg

Sweden – Allsvenskan

F
T
Gefle
0 - 1
AIK
F
T
Malmoe FF
2 - 0
Falkenbergs FF
F
T
IFK Gothenburg
2 - 1
Hammarby

Sweden – Superettan

F
T
Aatvidaberg
4 - 0
AFC United
F
T
Halmstads BK
0 - 0
Dalkurd FF

Finland – Ykkonen

Thứ hai, 23 tháng 5 năm 2016
F
T
EIF
3 - 0
GrIFK Grankulla

Greece – Super League:: play-off

Thứ hai, 23 tháng 5 năm 2016
F
T
Panionios
0 - 2
PAOK Thessaloniki FC
Thứ ba, 24 tháng 5 năm 2016
F
T
Panathinaikos
3 - 0
AEK Athens

Turkey – 1st Lig:: play-off

Thứ hai, 23 tháng 5 năm 2016
F
T
Alanyaspor
1 - 0
Balikesirspor
Thứ ba, 24 tháng 5 năm 2016
F
T
Adana Demirspor
2 - 1
Elazigspor

Iceland – Urvalsdeild

F
T
Stjarnan
1 - 1
FH Hafnarfjordur

Russia – Premier League:: qualification

22:00
FC Volgar
v
Anzhi Makhachkala
23:45
Kuban Krasnodar
v
Tom Tomsk

Russia – 2nd Division:: center

Thứ hai, 23 tháng 5 năm 2016
F
T
Vityaz Podolsk
0 - 3
Energomash Belgorod

Russia – 2nd Division:: south

17:00
Mitos
v
Afips Afipsky
20:00
Terek Grozny II
v
Spartak Nalchik
21:00
Biolog Novokubansk
v
SKA Rostov
21:00
Druzhba
v
FC Alania Vladikavkaz
21:00
FC Krasnodar II
v
Dinamo Stavropol
22:00
Mashuk-KMV
v
Chernomorets Novorossiysk

Belarus – Premier

Thứ hai, 23 tháng 5 năm 2016
F
T
FK Gorodeya
1 - 2
FC Minsk
F
T
FK Slutsk
2 - 0
Krumkachy Minsk

Lithuania – Cup

22:00
Silute
v
Silas

Estonia – Premium liiga

Thứ hai, 23 tháng 5 năm 2016
F
T
Tammeka
1 - 2
Infonet Tallinn
Thứ ba, 24 tháng 5 năm 2016
22:00
Trans Narva
v
Flora Tallinn
23:00
Paernu Linnameeskond
v
Paide Linnameeskond
23:00
Rakvere JK Tarvas
v
JK Sillamae Kalev

Argentina – Primera Division

F
T
Belgrano
1 - 0
Rosario Central
F
T
Gimnasia LP
3 - 0
Colon

Argentina – Primera B Nacional

F
T
Ferro Carril Oeste
0 - 2
Nueva Chicago

Argentina – Argentino A:: play-off

F
T
Union Villa Krause
0 - 1
Juventud Antoniana

Peru – Primera División:: clausura

F
T
Alianza Atletico
3 - 1
Universidad Cesar Vallejo
P
o
s
t
Comerciantes Unidos
v
Sporting Cristal

Asia – Champions League:: play-off

17:00
Jeonbuk FC
v
Melbourne Victory
18:30
Shanghai SIPG FC
v
FC Tokyo
20:00
Lokomotiv Tashkent
v
Al Hilal
22:30
Tractor Sazi Tabriz
v
Al-Nasr SC

Asia – AFC Cup:: play-off

18:30
Ceres-La Salle FC
v
South China
20:00
Al-Ahed
v
Al-Wahda
20:30
Mohun Bagan
v
Tampines Rovers FC
23:00
Al Quwa Al Jawiya
v
Al-Wehdat

Egypt – Premier League

F
T
El Dakhleya
0 - 1
Smouha SC
22:45
Ghazl Al Mehalla
v
Petrojet

International – Toulon:: group A

22:00
Bulgaria U21
v
Mexico U23

International – Toulon:: group B

F
T
England U21
7 - 1
Guinea U23